Hér er að finna úrslit úr keppnisgreinum Landsmótsins. Smelltu á hverja grein fyrir sig til þess að kynna þér úrslitin. 

 

 

Úrslit 2018

Bandí

Úrslit í Bandí:

Blandaður flokkur 18 ára og eldri

Slátrun - 11 stig
Anna Lea Friðriksdóttir
Hafsteinn Már Sigurðsson
Kristján Andrésson
Andri Þór Kjartansson

Linda and the boys - 11 stig
Linda Björk Valbjörnsdóttir
Hákon Ingi Stefánsson
Einar Óskarsson
Arnór Már Guðmundsson

Dýrin - 10 stig
Þorgeir Sigurðsson
Bjarki Þór Sigvarðsson
Guolin Fang

Uno - 3 stig
Hrafnhildur Einarsdóttir
Þuríður Eiríksdóttir
Anna Þóra Pétursdóttir
Kristbjörg Gunnarsdóttir

Hjalti - 4 stig
Gabríel Midjorð Jóhannsson
Alexander Fannar Ágústsson

Hjalti Vignir Sævaldsson

OMG - 8 stig
Elísabeth Tanja Gabríeludóttir
Guðrún Jenný Ágústsdóttir
Kristín Halla Eiríksdóttir

Skagfirska mafían - 9 stig
Atli Dagur Stefánsson
Sigurður Ingi Hjartarson
Gunnar Blöndal Hallgrímsson
Kristinn Freyr Briem

Boccia

Úrslit í boccia:

1. sæti: Feban

Böðvar Jóhannesson

Eiríkur Hervarsson

Hilmar Björnsson. 

 

2. sæti: Neisti 3

Jón Sverrir Dagbjartsson

Sveinn E. Jóhannsson

Ester Arelíusdóttir

 

3. sæti Kubbi 3

Guðný Sigríður Þórðardóttir

Jens Kristmansson

Gunnlaugur Gunnlaugsson

 

Sjá úrslit riðla hér:

1. riðill

2. riðill

3. riðill

4. riðill

5. riðill

6. riðill

7. riðill

8. riðill

Útsláttur

Bogfimi

Úrslit í bogfimi:

Keppt var á 12m. 120cm skífa, sveigbogi án sigtis.

 

Konur 18 ára og eldri

  1. Jana lind Ellertsdóttir   95 stig
  2. Ásthildur Einarsdóttir   84 stig
  3. Arna Hafsteinsdóttir     77 stig
  4. Málfríður Sigurhansdóttir  73 stig

 

Karlar 18 ára og eldri

  1. Björn Halldórsson   128 stig
  2. Alfreð Birgisson      123 stig
  3. Sigurður                    102 stig
  4. Sigurður Ingi Ragnarsson 98 stig
  5. Sebastían Georg Aarnf Vignisson94 stig
  6. Jóhann i Jóhannsson             76 stig

Brennibolti

Úrslit í brennibolta:

Kvennaflokkur 18 ára og eldri

1. sæti Brennóbombur 2

María Helga Hróarsdóttir

Guðrún Antonsdóttir

Ingiríður Blöndal

Katrín Ýr Kristensdóttir

Hulda Jóhannsdóttir

 

2. sæti Brennóbombur 3

Silja Ívarsdóttir

Margrét Júlía júlíusdóttir

Lilja Katín Gunnarsdóttir

Brynja Dögg Heiðudóttir

Jenna Katrín Kristjánsdóttir

 

3. sæti Brennóbombur 1

Aðalheiður Þorsteindóttir

Eyrún Sara Helgadóttir

Ásta Bærings Svavarsdóttir

Anna Magný Þorsteindóttir

 

Karlaflokkur 18 ára og eldri 

1. sæti Konnarnir

Þröstur Kárason

Konráð Freyr Sigurðsson

Hákon Ingi Stefánsson

Pétur Rúnar Birgisson

Viðar Ágústsson

Alex Már Sigurbjörnsson

 

2. sæti Brennóbomba Makar

Hreinn Fannar Gunnarsson

Ingvar Guðjónsson

Arnar Þór Ólafsson

Hinrik Þór Harðarson

Arne Karl Wehmeier

Eðvarð Sigurður Halldórsson

 

3. sæti Hillibillyboys

Friðrik Árni Pedersen

Steingrímur Örn Ingólfsson

Theódór Örn Ingólfsson

Brynjar Kristensson

Hjalti Guðmundsson

Aron Vignir Erlendsson

 

CrossFit

Hér koma inn úrslit eftir að grein lýkur. 

Fótboltapanna

Úrslit í fótboltapönnu:

Karlaflokkur 18 ára og eldri:

1. sæti Guolin Fang

2. sæti Þorgeir Sigurðsson

3. sæti Bjarki Þór Sigvarðsson

4. sæti Sebastían Georg Arnfjörð 

 

Kvennaflokkur 18 ára og eldri:

1. sæti Eva Margrét Hrólfsdóttir

2. sæti Ingibjörg Reynisdóttir

3. sæti Jóhanna Ey Harðardóttir

4. sæti Ólína Sif Einarsdóttir

Fótbolti 3:3

Úrslit í fótbolta 3:3:

Karlaflokkur 18 - 29 ára

1. sæti Danni mark

Alexander Fannar Ágústsson, Gabríel E. M. Jóhannsson og Þorgeir Sigurðsson. 

2. sæti Skagfirska Mafían

Gunnar Blöndal Hallgrímsson, Sigurður ingi Hjartarson og Atli Dagur Stefánsson. 

3. sæti Eldað með JóaFel

Friðrik Hrafn Jóhannsson, Pálmi Þórsson og Hlynur Freyr Einarsson. 

 

Kvennaflokkur 30 - 49 ára

1. sæti The Dinos

Sólborg Björg Hermundardóttir, Dagbjört Rós Hermundsdóttir og Dúfa Dröf Ásbjörnsdóttir. 

Frisbígolf

Úrslit í frisbígolfi:

Karlaflokkur 18 ára og eldri:

1. sæti Albert Sölvi Óskarsson 22 stig

2. sæti Þorsteinn Jónsson 29 stig

3. sæti Hans Björnsson 30 stig

 

Kvennaflokkur 18 ára og eldri:

1. sæti Fjóla Dögg Finnbogadóttir 32 stig

2. sæti Anna Lísa Finnbogadóttir 35 stig

Golf

Úrslit í golfi:

Karlar 18 ára og eldri með forgjöf:

1. sæti      Friðjón Bjarnason           16 punktar

2. sæti      Ásmundur Baldvinsson 14 punktar

3. sæti      Jóhannes Ottósson        14 punktar

Ásmundur raðast ofar en Jóhannes eftir að talið var til baka eins og gert er í keppni með forgjöf.

 

Karlar 18 ára og eldri án forgjafar:

1. sæti      Friðjón Bjarnason           8 punktar

2. sæti      Reynir Barðdal                8 punktar

3. sæti      Ásmundur Baldvinsson 6 punktar

Friðjón hlaut 1 sætið eftir bráðabana við Reyni.

Körfubolti / Streetball

Úrslit í streetball:

Karlaflokkur 18 - 29 ára

1. sæti Team ARR

Alex Már Sigurbjörnsson

Róbert Ragnar Guðmundsson

Guðmundur Rúnar Guðmundsson

 

Karlaflokkur 30 - 49 ára

1. sæti Króksguttar

Ísak Sigurjón Einarsson

Tryggvi Geir Magnússon

Sverrir Bergmann Magnússon

 

Körfubolti 3:3

Úrslit körfubolti 3:3:

Kvennaflokkur 18 - 49 ára

1. sæti Sætabrauðið

Linda Þórdís B. Róbertstóttir, Selma Barðdal og Sigríður Inga Viggósd.

2. sæti OMG

Kristín Halla Eiríksdóttir, Guðrún Jenný Ágústsdóttir og Elísabet Tanja Gabrielllud.

3. sæti The Dinos

Sólborg Björg Hermundsd., Dagbjört Rós Hermundsd., og Dúfa Dröfn Ásbjörnsd.

 

Karlaflokkur 50+

1. Molduxar heldri

Páll Friðriksson, Margeir Friðriksson, Geir Eyjólfsson, Valbjörn Geirmundsson og Árni Egilsson.

 

Karlaflokkur 18 - 29 ára  

1. sæti Brothers in arms

Friðrik Þór Stefánsson, Pálmi Geir Jónsson og Yngvi Rafn Yngvason.

 

2. sæti Eldað með Frikka Fel

Hlynur Freyr Einarsson, Friðrik Hrafn Jóhannsson og Pálmi Þórsson.

3. sæti Sigga Jó

Haukur Brynjarsson, Stefán Elí Hauksson og Elmar Blær Hlynsson.

 

Karlaflokkur 30 - 49 ára

1. sæti Molduxar Yngri

Vignir Kjartansson, Indriði Einarsson,Ingólfur Jón Geirsson, Sveinn Brynjar Lamont Pálmasson og Valur Valsson

2. sæti Gargó

Kristinn Loftur Einarsson, Ragnar Guðmundsson, Stefán Árnason og Magnús Barðdal Reynisson. 

3. sæti HDK

Snorri Geir Snorrason, Stefán Arnar Ómarsson og Haukur Skúlason.

Línudans

Úrslit í línudansi:

1. sæti Neisti

Elísa Júlía

Laufey Hrönn

Sigurður Steingrímsson

Snæþór R. Aðalsteinsson

Svanhvít Aðalsteinsdóttir

 

2. sæti Sumarvinir

Ásdís Bragadóttir

Bragi Finnbogason

Eygló Ragnarsdóttir

Guðbjörg Jóna

Guðbjörg Ingólfsdóttir

Hulda S. Júlíusdóttir

Ingrid Ísafold Oddsdóttir

Ragnheiður Pétursdóttir

Sigurlaug Árnason

Stefanía H. Jóhannsdóttir

 

3. sæti Kátir félagar

Eiríkur Hervarsson

Sylvía Georgsdóttir

Hanna Rúna

Hilmar Björnsson

Þóra Ingólfsdóttir

Páll Engilbertsson

Elsa Ingvadóttir

Kristrún Líndal

 

4. sæti Súlurnar

Lilja Markúsdóttir

Sóley Vaka

Lilja Soffía Jónasdóttir

Magnea Baldvinsdóttir

Margrét Einarsdóttir

Guðrún Greipsdóttir

 

5. sæti Brokkólína

Arna Soffía Dal

Dagný Pálsdóttir

Stefanía Erla

Guðleif Kristbjörg

Ingileif Sveina

Jökull Hlöðversson

Kristbjörg Halldórsdóttir

Kristjón Elvar Elvarsson

Lilja Tryggvadóttir

Sigríður Ingimarsdóttir

Sigríður Sigurðardóttir

Svandís Sigurjónsdóttir

Þórey Ingimarsdóttir

Yvette Johanna Lau

Harpa Hlín Jónsdóttir

 

 

 

 

Metabolic

Úrslit í metabolic:

1. sæti. Timi: 3:53:91

Stormsveitin

Friðrik Hreinsson

Gunnar Örn Jónsson

Snorri Geir Snorrason

Guðrún Helga Tryggvadóttir

 

2. sæti. Tími: 3:57:29

Naglarnir

Þórunn Katrín Björvinsdóttir

Karen Mjöll Björgvinsdóttir

Aníta Lind Elvarsdóttir

Rakel Ýr Jakobsdóttir

 

3. sæti. Tími: 5:10:25

Blúndurnar

Anna María Oddsdóttir

Þorbjörg Sandra Magnúsdóttir

Halldóra Björk Pálmarsdóttir 

Þórunn Ingvadóttir

 

Parakeppnni

1. sæti. Tími: 4:07:18

Dagný Huld Gunnarsdóttir

Friðrik Hreinsson

 

2. sæti. Tími: 5:02:60

Gunnar Örn Jónsson

Þórdís Ólöf Viðarsdóttir

 

Einstaklingskeppni kvenna. 

1. sæti Dagný Huld Gunnarsdóttir tími: 5:45:00

2. sæti Jana Lind Ellertsdóttir tími: 6:53:35

3. sæti Halldóra Björk Pálmarsdóttir tími: 6:54:90

 

Ólympískar lyftingar

Hér koma inn úrslit eftir að grein lýkur. 

Pútt

Úrslit í pútti:

1. sæti C lið Borgarbyggðar – 210 pútt Guðrún Helga Andrésdóttir, Þóra Stefánsdóttir, Magnús E. Magnússon og Lilja Ósk Ólafsdóttir.

2. sæti B lið Borgarbyggðar – 216 pútt  Guðmundur Bachmann, Þórhallur Teitsson, Ásdís B. Geirdal og Jón Þór Jónasson.

3. sæti A lið Borgarbyggðar – 220 pútt  Ingimundur Ingimundarson, Guðmundur A. Arason, Sigurður Þórarinsson og Guðrún Birna Haraldsdóttir.

4. sæti D lið Borgarbyggðar - 223 pútt.

5. sæti E lið Borgarbyggðar - 230 pútt

6. sæti USVH - 269 pútt 

 

Karlar 50 – 69 ára

1. Markús Sveinn Markússon         64 pútt

2. Magnús E. Magnússon                72 pútt

3. Þórhallur Teitsson                        74 pútt

 

Karlar 70 ára og eldri

1. Guðmundur Backmann              68 pútt

2. Ingimundur Ingimundarson       69 pútt

2. Gylfi Guðmundsson

3. Gunnlaugur Gunnlaugsson         70 pútt

3. Hreinn Jónsson

3. Ragnar Hauksson

 

Konur 50 – 64 ára

1. Guðrún Helga Andrésdóttir       67 pútt

2. Þóra Stefánsdóttir                        71 pútt

3. Arna Gerður Hafsteinsdóttir      75 pútt

 

Konur 65 ára og eldri

1. Svanborg Guðjónsdóttir             70 pútt

2. Svanhildur Sigurðardóttir           71 pútt

3. Guðrún Kristinsdóttir                  72 pútt

 

Smelltu hér til að sjá heildarúrslit. 

Pönnukökubakstur

Úrslit í pönnukökubakstri.

Flokkur 50 ára og eldri

1. sæti Ingibjörg Helga Guðmundsdóttir.

2. sæti Ráðhildur Sigurðardóttir. 

3. sæti Jóna Halldóra Tryggvadóttir

4. sæti Eygló Alexandersdóttir

5. sæti Erla Dýrfjörð

6. sæti Kristjón Elvar Elvarsson

 

Flokkur 18 - 49 ára

1. sæti Eva Hrönn Hafsteinsdóttir

2. sæti Ingibjörg Reynisdóttir

Ringó

Úrslit í ringó:

1. sæti HSK

Markús Ívarsson

Ólafur Elí Magnússon

Jón Magnús Ívarsson

Ásta Laufey Sigurðardóttir

Yngvi Karl Jónsson

 

2. sæti UMSB

Anna Kristín Stefánsdóttir

Sveinn Haukur Pétursson

Þorbergur Þórðarson

Guðmundur Sigurðsson

Þórhallur Teitsson

Flemming Jessen

 

3. sæti FaMos

Hafdís Rut Pétursdóttir

Halldóra Jóna Karlsdóttir

Sara Elíasdóttir

Ólöf Hansína Friðriksdóttir

Gunnvör Björnsdóttir

Ólafur Jóhann Gunnarsson

 

4. sæti Glóð 

Elfar H. Þorvaldsson

Ásdís Jóna Karlsdóttir

Páll Þorsteinsson

Dröfn Pétursdóttir

Marsibil Harðardóttir

 

5. sæti Leirdúfurnar

Ásdís Guðnadóttir

Sigrún María Ingimundardóttir

Valdimar Smári Gunnarsson

Þóra Másdóttir

Skák

Úrslit í skák:

  1. sæti Páll Sigurðsson                                    7 vinningar
  2. sæti Hjörleifur Halldórsson                        6 vinningar
  3. sæti Ásbjörn Jóhannes Guðmundsson    4 vinningar  7 stig (vann útdrátt)
  4. sæti Pálmi Sigurður Sighvats                     4 vinningar  7 stig
  5. sæti Kristján Bjarni Halldórsson               4 vinningar  7 stig
  6. sæti Davíð Örn Oddsson                            2 vinningar
  7. sæti Eiríkur Tryggvi Ástþórsson                1 vinningur
  8. sæti Amber Christina Monroe                 

 

Ásbjörn, Pálmi og Kristján voru jafnir bæði að vinningum og stigum og var dregið um hver hlyti verðlaunapeninginn.  Telfdar voru 7 umferðir og umhugsunartíminn var 20 mínútur.

Stígvélakast

Úrslit í stígvélakasti:

Karlaflokkur 18 - 29 ára

Sindri Snær 27,69m

Sebastían Georg Arnfj Vignisson 24,48m

Hákon Ingi Stefánsson 23,79m

Gylfi Sigríðarson 22,51m

 

Karlaflokkur 30 - 49 ára 

Albert Hansson 28,69m

Sturla Bergsson 27,77m

Sævar Már Þorbergsson 26,25m

Páll Sigurðsson 25,35m

Sigurður Óskar Jónsson 23,99m

Gunnar Örn Jónsson 22,59m

Sigurbjörn Árni Arngrímsson 19,23m

Pétur Már Ólafsson 18,2m

 

Karlaflokkur 50 - 69 ára

Eiríkur Kristján Gissurarson 27,5m

Friðjón Bjarnason 24,26m

Magnús Rúnar Ágústsson 23,45m

Haraldur Árni Hjálmarsson 23,22m

Friðrik Margeir Friðriksson 22,2m

Markús Sveinn Markússon 19,68m

Björn Halldórsson 18,46m

Jón Þór Jósepsson 17,59m

 

Karlaflokkur 70 - 99 ára

Jón Gissurarson 22,51m

Gunnar Örn Guðmundsson 20,35m

Þorbergur Þórðarson 19,2m

Gestur Þorsteinsson 16,51m

Magnús Helgi Ólafsson 16,13m

Gylfi Guðmundsson 16,07m

 

Kvennaflokkur 18 - 29 ára 

Sunneva Björk Gunnarsdóttir 19,44m

Fjóla Dögg Finnbogadóttir 18,45m

Elísabet Haraldsdóttir 18,07m

Sólrún Anna Ingvarsdóttir  17,77m

Karen Mjöll Björgvinsdóttir 17,05m

Sunna Mjöll Eiríksdóttir  15,4m

Þórunn Katrín Björgvinsdóttir 14,32m

 

Kvennaflokkur 30 - 49 ára

Sólveig B Fjólmundsdóttir 21,75m

Guðrún Helga Tryggvadóttir 21,15m

Anna Lísa Finnbogadóttir 20,5m

Þuríður Elín Þórarinsdóttir 19,95m

Gunnhildur Hinriksdóttir 18,77m

Ingibjörg Reynisdóttir 18,5m

Aðalheiður Lára Guðmundsdóttir 17,1m

Anna Margrét Hraundal 16,65m

Aðalbjörg Þorgrímsdóttir 16,58m

 

Kvennaflokkur 50 - 69 ára 

Árný Heiðarsdóttir 20,87m

Sigríður S Þorleifsdóttir 18,97m

Ragnheiður Sverrisdóttir 18,89m

Sigurbjörg Jóhannesdóttir 17,59m

Málfríður Sigurhansdóttir 16,99m

Emilía Fannbergsdóttir 16,83m

Harpa Hlín Jónsdóttir 16,47m

Arna Gerður Hafsteinsdóttir 15,95m

Helena Mjöll Jóhannsdóttir  15,32m

Jónína Sigurðardóttir 14,35m

Þórdís Hrönn Pálsdóttir 14,24m

Auður GIlsdóttir 14,14m

Fríða Proppé 13,84m

Jóna Halldóra Tryggvadóttir 13,78m

Sóley Anna Skarphéðinsdóttir 13,69m

 

Kvennaflokkur 70 - 99 ára 

Herdís Þórðardóttir 13,2m

Þóra Margrét Bjarnadóttir 12,25m

 

Strandblak

Úrslit í strandblaki:

Strandblak 30 - 49 ára

1. sæti UMFL

María Carmen Magnúsdóttir

Rúnar Gunnarsson

 

2. sæti HSÞ

Gunnhildur Hinriksdóttir

Sigurbjörn Árni Arngrímsson

 

3. sæti Systur

Helga Fanney Salmannsdóttir

Sigríður Ósk Salmannsdóttir. 

 

Strandblak 50+

1. sæti Skutlur

Hrefna Brynjólfsdóttir

Birgitta Guðjónsdóttir

 

2. sæti Leirdúfurnar

Marinó Steinn Þorsteinsson

Kolbrún Stefánsdóttir

 

3. sæti Leirdúfurnar

Valdimar Smári Gunnarsson

Sigrún María Ingimundardóttir

Ásdís Guðnadóttir

Strandfótbolti

Hér koma inn úrslit eftir að grein lýkur. 

Strandhandbolti

Hér koma inn úrslit eftir að grein lýkur.